Jump to content
Sign in to follow this  
bomusic

รายชื่อเพลง 05-2007

Recommended Posts

อัพเดทชื่อ Final จำนวน 63 เพลง 26/04/2007

M0093 :You'll never find another love->Lou Rawls

M0059 :ก็มันคิดถึง->ฟอร์ด (Ford)

M0083 :กอดใจไม่กอดคอ->แท็กซี่ (Taxi)

M0064 :ขี้ปัน->ราเชนทร์ กิ่งทอง

M0073 :คนของวันพรุ่งนี้->ตั๊กแตน ชลดา

M0107 :คนชั่วคราว->Ster

M0102 :ความคิดไม่มีเสียง->นาร่า - เจมม่า - แคล

M0094 :ความเดิมตอนที่แล้ว->ซาซ่า (ZaZa)

M0098 :ความรักท่วมหัว->แพนเค้ก (Pancake)

M0080 :คำสัญญาของหนุ่มบ้านนอก->ไผ่ พงศธร

M0070 :คึดฮอดบ่จริง [จั๊กจั่น วันวิสา]->ดอกไม้จากผองศิษย์ฯ

M0084 :คืนวันศุกร์->Saliva Bastards

M0095 :ใคร->แท็กซี่ (Taxi)

M0118 :จะอยู่ให้ได้->พริกหวาน

M0103 :จักรวาล->เป๊ก เปรมณัช

M0085 :จีบไม่เป็น->เดช อิสระ

M0069 :เจ้าหญิงของฉัน->แหลม (เจ้าหญิงขอทาน)

M0100 :ใจเกเร->Nice 2 Meet U

M0086 :ชายคนแรก->พริกหวาน

M0079 :ชายอิสระ->หงษ์ทอง หงษา

M0057 :เชฟบ๊ะ->อาภาพร นครสวรรค์

M0112 :ซื้อกุหลาบให้ตัวเอง->Voice Male

M0115 :ดูเธอทำ->จ๊อบ บรรจบ

M0097 :เด็กช่างสาวพาณิชย์->หลวงไก่ - บิว กัลยาณี

M0068 :เดินบ้าหน้าราม->หลวงแกลบ

M0063 :ตะลูดกิน->ร๊อคหนหวย

M0067 :เต็มใจจะสูญเสีย->นันทิดา แก้วบัวสาย

M0108 :โทรมา ว่ารัก->บี้ สุกฤษฎิ์

M0109 :เธอจะลืมไหม->ต้า AF3

M0087 :น้องสาว->บ่าววี - บิว กัลยาณี

M0088 :น้องสาวคนดี พี่ชายคนเดิม->ยิว - เซียร์

M0078 :นางเอกขี้เมา->ดอกรัก ดวงมาลา

M0075 :นิทานกกกระโดน->พี สะเดิด

M0071 :บวชพระดีกว่า->ไวพจน์ เพชรสุพรรณ

M0089 :บินหลาดง->หลวงไก่ - เจี๊ยบ เบญจพร

M0096 :ปล่อยฉัน->Retrospect

M0113 :ฝันสวาท->ทูล ทองใจ

M0099 :ฝากตามเขาที->โบ สุนิตา

M0111 :พบฮักที่ห้วยตึงเฒ่า->ฝ้าย ปวีณา ใจวงศ์

M0076 :พันพรือก็ยอม->โกไข่กับนายสน

M0056 :ฟอร์มจัด->ปาน ธนพร

M0090 :ภาพลวงตา->ดา เอ็นโดรฟิน

M0101 :เมมชื่อฉันว่าคิดถึง->เจ เค ไอ (JKI)

M0114 :ไม่เกี่ยวกับละคร->หนู มิเตอร์ - แคท รัตกาล

M0106 :ไม่รู้อะไรเข้าสิง->แอม เสาวลักษณ์

M0066 :ไม่เหลือเธอ ไม่เหลือใคร->นันทิดา แก้วบัวสาย

M0110 :ไม่อยากให้เธอมีใครมาจีบ->เจ เค ไอ (JKI)

M0065 :รักคนอ้อร้อ->หลวงแกลบ

M0082 :รับโทรศัพท์แนอ้าย->เอ ทัธกร - การะเกด

M0058 :ราชันย์ฝันสลาย->แอ๊ด คาราบาว

M0060 :โลกกว้างไปหรือใจแคบลง->ฟอร์ด (Ford)

M0116 :สะเดาะเคราะห์ใจ->ดวงตา คงทอง

M0105 :สาบานส่งๆ->พั้นช์ (Punch)

M0081 :สุดท้ายคืออ้ายเจ็บ->ไผ่ พงศธร

M0091 :หน้าตาดีไม่มีแฟน->อาร์ อาณัตพล

M0077 :หนุ่มโกปี้อ้อ->โกไข่กับนายสน

M0117 :หนุ่มบ้านเฮา สาวโรงงาน->ศร สินชัย - ดอกอ้อ

M0092 :หวาน->เซลล์ ( Cells )

M0061 :หอบสาดแล่น->รวมดาวตลกเสียงอิสาน

M0072 :หักคอไอ้เท่ง->ฉัตรทอง มงคลทอง

M0074 :หัวใจหมานตั๋ว->พี สะเดิด

M0062 :เหตุเกิดจากความเหงา->Emotion Town

M0104 :อะไรก็ได้->โต๋ ศักดิ์สิทธิ์

.

Guest TONTAL

ได้ตามคำขอเฉลี่ยกันไป

ก้อ OK ครับ

มีเพลงโปรดผมหลายเพลงเลย

แต่อีกหลายวันกว่าจะโหลดได้..

รอครับรอ

ขอบคุณครับ

ขอความกรุณา อย่ามาขอหรือแนะนำเพลงกันในกระทู้นี้ หรืออื่นๆ

นอกจากที่มุมแนะนำเพลง ที่จะเปิดทุกๆวันที่ 1 - 10 ของเดือนเท่านั้นครับ

ถ้าไม่มีกำหนดเวลา ปล่อยให้แนะนำกันได้ทุกวัน ผมก็จะจัดคิวไม่ลงตัวครับ

Guest Arthit

งวดนี้ที่ผมขอจะมีไหม ครับ

Job2Do น่ะครับ

ก็ต้องติดตามดูปลายเดือนครับ

วันนี้อัพเดทให้อีก 5-6 เพลงนะครับ

ส่วนเพลง job นั้น อาจทำ ดูเธอทำ ออกมาให้ 1 เพลงก่อน

พยายามจะจัดให้เฉลี่ยๆกระจายกันไปให้ทั่วถึงที่สุดครับ

Guest ยุทธเดช
วันนี้อัพเดทให้อีก 5-6 เพลงนะครับ

ส่วนเพลง job นั้น อาจทำ ดูเธอทำ ออกมาให้ 1 เพลงก่อน

พยายามจะจัดให้เฉลี่ยๆกระจายกันไปให้ทั่วถึงที่สุดครับ

ดีครับ ขอบคุณครับ 26.gif

Guest thinkapoo

อยากได้ ริมฝั่งหนองหาน ของ ไผ่ พงศธร เสียดาย ไม่มีเวลามาแนะนำ ยังไงเดือนหน้าจะต้องขอให้ได้ ถ้าต้องการเนื้อ บอกว่า สิจัดให้

Guest ChaiChumPea

เอ..เจ้าหมีแพนด้า..มันหลบอยู่ไหนนี่

เขาเล่นกันตั้งแต่สงกรานต์ ....

รออยู่นา....เห็นข้างบ้านเขาเล่นกัน อยากเล่นกะเขาอ่ะ

Guest ยุทธเดช

ดูเธอทำ - จ๊อบ มาจนได้ ขอบคุณครับ

อัพเดทชื่อ Final จำนวน 63 เพลง 26/04/2007

มาเต็งแน่ๆ งวดนี้เลขเด็ดอาจารย์โบ 63 เดี๋ยวจะไปหาซื้อซักใบเผื่อโชค

ยังไง ลุงโบก็อย่าลืมเพลงเก่าๆที่สมาชิกขอด้วยนะคร๊าบ

รึว่าจะจัดสัดส่วนกันดี เช่น เก่า30%ใหม่50% อะไรทำนองนี้นะครับอิอิ...

Edited by mitr

Guest chaiwooth

เพลงหมีแพนด้า มันอยู่ในโปรแกรมของ NCN ครับ 32.gif

Guest pwbk

ของ bmk ก็มีนี่ครับ 000784 ที่ท่าน slis เคย post ไว้แล้ว

Guest GIGGS

เดือนนี้ชอบหลายเพลง

Guest br.sound

อ โบ ครับ ส่งเพลงแบบ .emk ไหมครับ จะเอาไปเล่นกับ extreme ผมเห็นท่านหนึ่งโพสท์ที่บอร์ดโน้นนะครับ

อ โบ ครับ ส่งเพลงแบบ .emk ไหมครับ จะเอาไปเล่นกับ extreme ผมเห็นท่านหนึ่งโพสท์ที่บอร์ดโน้นนะครับ

ตอนนี้ไม่ขายแล้วครับ

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this