Jump to content
Sign in to follow this  
bomusic

รายชื่อเพลง 02-2008

Recommended Posts

รายชื่อเพลง Final จำนวน 51 เพลง

ตามขั้นต่ำที่เคยแจ้งไว้ว่าในปี 2008 จะมีเพลงขั้นต่ำให้ 45-50 เพลงครับ

Q0103 :เก็บความหลายใจไปใช้ที่อื่น->ต่าย อรทัย

Q0073 :ขอบใจนะ->แพรว คณิตกุล

Q0074 :ขี้เมากลัวแฟน->แสตมป์

Q0067 :คนคนเดียว->เก็ตซูโนว่า (Getsunova)

Q0075 :คนลงเอย->Pink พิ้งค์

Q0105 :จนกว่าจะถึงวันนั้น->ต่าย อรทัย

Q0089 :จะอยู่กับเธอ [Ost.โปงลางสะดิ้ง]->อิ๊ด โปงลางสะออน

Q0090 :จับตาดูให้ดีๆ->พริ้นซ์ (Prince)

Q0076 :เชื่อดิ (ยังไม่มีแฟน)->Girly Berry

Q0068 :โชคชะตา->โซฟา

Q0059 :ดาวในดวงใจ->อันดา

Q0077 :ตามทางของพ่อ->โต๋ ศักดิ์สิทธิ์

Q0078 :ตุ๊กตาหน้ารถ->Lula ลุลา

Q0091 :ถือเป็นอีกปีที่ฉันพอใจ->แอม เสาวลักษณ์

Q0085 :ท่องคำว่าทำใจ->ต่าย อรทัย

Q0069 :ที่วันนี้->บอย feat. ป๊อด

Q0060 :ทุยเพื่อนรัก [Ost. อีส้ม สมหวัง]->ยอดรัก สลักใจ

Q0061 :โทรตามถามใจ->ฌามา

Q0106 :ธนาคารน้ำตา->จินตหรา พูนลาภ

Q0109 :นาฬิกาตาย->บอดี้สแลม

Q0065 :บ่แม่นของตาย->สนุ๊ก สิงห์มาตร

Q0092 :ปีใหม่ใหม่->โรส ศิรินทิพย์ (Rose)

Q0087 :ไผว่าน้องเจ้าชู้->กระแต โฟร์ทีน

Q0093 :พ.ศ. ใหม่เปลี่ยนใจหรือเปล่า->แพนเค้ก (Pancake)

Q0079 :เพราะใจมันแคบ->พีท พีระ

Q0094 :เพิ่งจะรู้ว่า->ฝ้าย Am Fine

Q0080 :ฟ้าส่งเธอมา->หลวงไก่

Q0095 :มีอีกคนไหม->ซิสก้า (Siska)

Q0081 :เมารัก->P2Warship

Q0096 :ยังอยากรู้->Scrubb - เอิ้น พิยะดา

Q0070 :ระยะปลอดภัย->ว่าน AF2

Q0107 :รักกับป๋าพาไปยันฮี->พรศักดิ์ ส่องแสง

Q0086 :รักจะไปกับเธอ->ปาน [สาวปาน]

Q0097 :รักได้แต่รัก->มอส ปฏิภาณ

Q0102 :ลาออก->บิลลี่ โอแกน

Q0071 :วันของการจากลา->เจมส์ เรืองศักดิ์

Q0098 :วันทอง->นานา

Q0099 :เวลาที่ดีที่สุดที่ฉันเคยมี ->แอม เสาวลักษณ์

Q0066 :เว้าพื้นเมีย->ร๊อคออนซอน

Q0100 :สาวลาดพร้าว->สาวมาด โต Mega dance

Q0082 :สิ่งมีชีวิตที่เรียกว่าพ่อ->แดน - บีม

Q0088 :แสงหนึ่งคือรุ้งงาม->เทิดพระเกียรติสมเด็จพระพี่นางฯ

Q0063 :หัวใจขี้เหงา->อัมพร แหวนเพชร

Q0108 :หัวใจไม่ใช่มะละกอ->อันดา

Q0062 :หัวใจอ้อนรัก->ดวงตา คงทอง

Q0083 :หาย->Klear เคลียร์

Q0072 :เหตุผลที่ทนเหงา->ฝ้าย Am Fine

Q0064 :ให้รักประคองเรา->ศักดา คำพิมูล

Q0101 :อยากเปลี่ยนนามสกุล->แหม่ม พิมานรัมย์

Q0104 :อยากฟังคำคิดฮอด->ต่าย อรทัย

Q0084 :อยู่ในช่วงปรับปรุง->K-Otic

.

รายชื่อเพลง Final จำนวน 51 เพลง

ตามขั้นต่ำที่เคยแจ้งไว้ว่าในปี 2008 จะมีเพลงขั้นต่ำให้ 45-50 เพลงครับ

(คำนวณจากยอดสมาชิกในปีนี้คร่าวๆแล้ว คิดว่าคงจะออกได้เท่านี้แหละต่อเดือน)

Guest ยุทธเดช

(คำนวณจากยอดสมาชิกในปีนี้คร่าวๆแล้ว คิดว่าคงจะออกได้เท่านี้แหละต่อเดือน)

เท่าไหนเท่านั้นครับอาจารย์ นับตั้งแต่รับเพลงเดือนแรกจนถึงเดี๋ยวนี้ ยังตืนเต้นไม่หายเลยเวลาได้รับเพลงแล้วลองเล่น

Guest สามารถ

รับทราบครับ ยังคงอุดหนุนต่อไปเรื่อยๆครับ

Guest fuk

เยี่ยมแล้วครับ ขอเพลงได้เร็วอย่างใจประทับใจครับ รับรองไม่หนีไปไหนแน่

Guest kevin

(แก้ไขพิมพ์ผิดครับ)

เรื่องเพลงไม่มีปัญหาครับกี่เพลงก็ได้

ส่วนเรื่องของโปรแกรม พ.ศ. นี้คิดว่า Bomusic ไม่มีใครเทียบได้ครับ

ขอให้ทางทีมงานพัฒนาโปรแกรม ให้ดีขึ้นเรื่อยๆ จนคนอื่นตามไม่ทันนะครับ

และจะสนุกกับคนใช้อย่างพวกเราด้วย

อย่างไงก็รับได้ครับของดีวัดกันที่คุณภาพครับไม่ใช่ปริมาณแค่นี้ค่ายอื่นก็ออกไม่ค่อยทันแล้วครับ

คัดแต่เพลงดังๆก็ OK ครับ

Guest HARN

คัดเอาเพลงยอดฮิตก็ OK แล้วครับ แบบได้ไปแล้วก็ได้ใช้จริงๆ

กำหนดส่ง 1 ก.พ. ตามปกติครับ (ยกเว้น adsl ล่ม)

ส่วนมุมแนะนำเพลง 03-2008 เปิดให้เข้าไปช่วยแนะนำกันแล้ว

Guest chin_jang

เง้อ................ไม่เหนมี

จุดเทียนเวียนเมีย - ลูกคลัก

เป็นแฟนใด้ม่าย -วงฟื้น

เลยอ่า ขอไป 2-3 รอบแร้วววววลูกค้าประจำเค้าถามหาครับป๋า.............

ส่ง mp3 แบบชัดๆ ไม่ทองแดงมาใหม่ด้วยเด้อ

แต่ว่าที่เคยออกไปเพลง เป็นแฟนแล้วได้หม้าย - หัวลำโพง อันนั้นไม่ใช่เหรอ

Guest ยุทธเดช

เป็นแฟนได้ม่าย ของวง ฟื้น ก็มีอีกครับอาจารย์

Guest sit99

....แจ่มครับ...ถูกใจหลายเพลง.

ขอสักนิดครับ อ.โบ ให้เอารายชื่อเพลง ใส่รวมมากับเพลงที่ส่งมาด้วยจะได้ไหมครับ

ขอสักนิดครับ อ.โบ ให้เอารายชื่อเพลง ใส่รวมมากับเพลงที่ส่งมาด้วยจะได้ไหมครับ

มันก็มี link ให้โหลดประจำแนบไปกับเมล์ทุกครั้งแล้วนี่ครับ

ถ้าจะให้ใส่รวมกับ zip เพลงมันลำบากมากครับ เพราะต้องมาใส่ทีละคน ยุ่งยากกว่า

Guest dindan

รับเพลงแล้ว และส่งเงินเดือนมีนาคมเรียบร้อยแล้วครับท่าน

รับเพลงแล้ว และส่งเงินเดือนมีนาคมเรียบร้อยแล้วครับท่าน

แจ้งวันโอนมาด้วยครับ ช่วงนี้ยิ่งเข้า mthai ยากๆอยู่

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this