Jump to content
Sign in to follow this  
bomusic

รายชื่อเพลง 04-2008

Recommended Posts

Q0159 :กลับมาถามหากำลังใจ->ไผ่ พงศธร = แก้ไขเสียงค้าง

Q0170 :One Love->ทาทา ยัง

Q0164 :SomeOne->บี้ สุกฤษฏิ์

Q0161 :กว่าจะถึงปลายทาง->ชัยรัตน์ เทียบเทียม

Q0171 :ก้อนเกลือยังหวาน->บ่าววี - บิว กัลยาณี

Q0191 :กีต้าร์ไม่มา->กุ๊กกิ๊ก ศุภาศรณ์

Q0169 :ขอสักคน->Klear เคลียร์

Q0172 :คนไม่ดี->เสือ ธนพล

Q0186 :ควายบักตู้->เสียงอีสาน(รวมดาวตลก)

Q0165 :คำจำกัดความ->บี้ สุกฤษฏิ์

Q0194 :คำไม่กี่คำ->บอย - ป๊อด

Q0195 :คิดถึงอิตาย->จรอน เทียมเทพ

Q0198 :จ็บไหม->พั้นช์ Punch

Q0196 :จากวันนี้โลกจะมีคนเหงาน้อยลง 2 คน->ฝ้าย - พี Soul Out

Q0197 :เจ็บนี้เพื่อเธอ->ฝน ธนสุนทร

Q0156 :เต้ยมักสาวส่ำน้อย->พรศักดิ์ ส่องแสง

Q0162 :ถนนค้นฝัน->ตั๊กแตน ชลดา

Q0182 :ถามข่าวปักษ์ใต้->หลวงไก่ - อันดา

Q0173 :ทานตะวัน->เทียรี่ เมฆวัฒนา

Q0183 :นับหนึ่งไปด้วยกัน->หลวงไก่ - อันดา

Q0187 :บ่นแก้เบื่อ->เหมียว คุณาธาร

Q0166 :บังเอิญมีหัวใจ->ไผ่ พงศธร

Q0199 :ผมไม่ใช่ฟิล์ม->กินรี

Q0201 :เพื่อนใจน้อย->หวาย (Wii)

Q0155 :มักสาวเซเว่น->ร็อคออนซอน

Q0188 :มาก่อนคือแฟนเก่า->ฝน ธนสุนทร

Q0168 :เมือเล่นสงกรานต์->ไผ่ พงศธร

Q0174 :ไม่เชื่อหรอก->หลวงไก่ - อันดา

Q0175 :รักฉันเรียกว่าเธอ->Kamikaze

Q0192 :รักไม่ใช่ไอติม->เพียว เพียว

Q0189 :เรารอเขาลืม->ฝน ธนสุนทร

Q0176 :ว่าที่โหม๋เด็ก->ไม้ไผ่

Q0157 :วิวาห์ยืม->ระกะแหลม

Q0193 :สวยไม่พอชาม งามไม่พอถ้วย->ฝน ธนสุนทร

Q0185 :สวิตช์ที่ใจ->เบิร์ด ธงไชย

Q0208 :สักคนบนฟ้า->ทราย ดาวรุ่งลูกทุ่งไทยแลนด์

Q0203 :สัญญาใต้โหนด->โต๊ด ทองแดง

Q0204 :สายลม->เจนนิเฟอร์ คิ้ม

Q0167 :สาวกันตรึม->ไผ่ พงศธร

Q0177 :สาวน้อยกลับบ้าน->อ้อย กระท้อน

Q0202 :สาวนูโว->ไม้ไผ่

Q0178 :สิ่งที่ยังเหลือ->ว่าน AF2

Q0200 :ผู้หญิงอ่อนแอ->นุกนิก เดอะสตาร์

Q0205 :หลอกให้อยาก->เขียวไรย์

Q0206 :หอมกลิ่นคนจน->กระดังงา

Q0209 :หัวใจเปียกฝน->หนูเล็ก ดาวรุ่งลูกทุ่งไทยแลนด์

Q0207 :อยากได้ยินจากปาก->พลอย ณัฐชา

Q0163 :อยากเห็นหน้าจังเลย->ศิริพร อำไพพงษ์

Q0179 :อย่างน้อย->Big Ass

Q0180 :อ้อมกอดที่เคยถูกใช้->วิด ไฮเปอร์

Q0190 :อ้อมกอดที่เธอเกลียด->น่านฟ้า กาฬสินธุ์

Q0181 :อายจัง->ฝน ธนสุนทร

Q0184 :แอบรัก->น่านฟ้า กาฬสินธุ์

.

กรุณาอย่างมาขอเพลงหรือแนะนำเพลงเพิ่มที่นี่นะครับ

ถ้าจะแนะนำ ให้รอกระทู้ในมุมแนะนำเพลง 05-2008 ประมาณต้นเดือนเมษา

Guest wikornrat

รับทราบครับ ลุงโบ

ถ้ายังไม่ได้โอนจะได้ฟังไหมนี่ ! เพลงชุดเดือน 4 นี่

ขอเลสไปเมษานะครับ ช่วงนั้นตั้งค์เยอะ อิ...อิ

อัพเดทล่าสุดแล้วครับ เพลงที่น่าจะออกได้ทัน 04-2008 นี้

พร้อมส่ง 1 เมษายน ตามปกติครับ ถ้าเสร็จก่อนก็จะทยอยส่งให้ผู้ที่โอนมาเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกที่ยังไม่ได้โอนมา ก็โอนและแจ้งโอนมาได้เลยครับที่ bomusic@gmail.com นะครับ

สมาชิกที่ใช้เมล์ mthai ให้เปลี่ยนมาใช้ gmail ดีกว่า เพราะผมติดต่อท่านและเข้า mthai ไม่ได้เลย

พร้อมส่ง 1 เมษายน ตามปกติครับ ถ้าเสร็จก่อนก็จะทยอยส่งให้ผู้ที่โอนมาเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกที่ยังไม่ได้โอนมา ก็โอนและแจ้งโอนมาได้เลยครับที่ bomusic@gmail.com นะครับ

สมาชิกที่ใช้เมล์ mthai ให้เปลี่ยนมาใช้ gmail ดีกว่า เพราะผมติดต่อท่านและเข้า mthai ไม่ได้เลย

เอ???ผมไม่แน่ใจว่าของผมหมดอ่ะยังบอกโตยครับถ้าหมดจะได้โอน

ของ newaom โอนปลายๆเมษาครับ งวด 05-07

รับทราบครับรอบหน้าคงเหลือ 3 รหัสนะครับสมาชิกขายเครื่องไป 2 เครื่งแล้ว ซื้อใหม่มา 1 เครื่อง

คงต้องขอเปลี่ยนรหัสด้วยครับต้องขออภัยด้วยครับที่ทำให้วุ่นวาย

****วันนี้ไปก่อนครับเชียร์บอลครับชาตินิยมอิอิอิอิ

Edited by newaom

ได้รับเพลงแล้วครับ 01-04-2551 แต่ว่ายังไม่ได้โอน

ขอบคุณครับที่ให้มาใช้ก่อนโอน อิ..อิ ก่อนสงกรานต์จะโอนให้นะครับ 1.gif

Guest boonthiang

ได้รับเพลง 04-2008 แล้วครับ กำลังจะว่าจะขอตอนห้าโมงเย็นอยูพอดี มีงานครับ

ขอบคุณครับผม.........

Guest sit99

mail mthai ของผมเข้าไม่ได้ เพลงเดือน 04-2008 ก็เลยยังไม่ได้เลย

mail mthai ของผมเข้าไม่ได้ เพลงเดือน 04-2008 ก็เลยยังไม่ได้เลย

ผมก็แจ้งไว้นานแล้วครับ ว่าสมาชิก mthai ให้ไปใช้ gmail หรือ chaiyo.com ครับ

เชื่อถือไม่ได้แล้วครับ mthai ตอนนี้

สมัครเมล์ใหม่แล้ว แจ้งมาที่ผมด้วย

Guest sit99

อาจารย์โบครับ....แจ้งเมล์ ตรงนี้เลยนะครับ

ไม่มี gmail หรือครับ เอาไว้เกิดส่งไฟล์ใหญ่ hotmail มันจะรับไฟล์ไม่ได้นะครับ

Guest dindan

คุณ Sit99 นานๆโผล่หน้า ราศี มหาบัณฑิต จับแล้ว ยินดีด้วยครับ

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this