Jump to content
Sign in to follow this  
bomusic

รายชื่อเพลง 09-2008

Recommended Posts

สรุป Final เพิ่มอีก 2 เพลง เป็นทั้งหมด 48 เพลง

Q0461 :มั้ง ->โต๋ ศักดิ์สิทธิ์

Q0462 :พรรักจากสวรรค์->ก๊อต จักรพรรณ์

Q0417 :Hi5->โก๋วิด (วิดชนิดพิเศษ 2)

Q0423 :I Live My Life For You->Firehouse

Q0422 :กลัวหายใจไม่ทัน->หยดน้ำ

Q0451 :กิ๊กทางใจ->จินตหรา พูนลาภ

Q0435 :คลุมเครือ->อาร์- อาร์ม R-ARM

Q0436 :คิดฮอดรอกอดแม่->เอิ้นขวัญ วรัญญา

Q0416 :จดหมายบรรยายรัก->เพลิน พรหมแดน

Q0429 :จะได้เจออีกไหม->บอย ตรัย

Q0452 :จุดเทียนเวียนผัว->ลูกคลัก

Q0437 :เจ็บมั่งอะไรมั่ง->โฟร์ - มด

Q0438 :ใจไม่ถึง->Instinct

Q0453 :เด็กแว้น->โต๊ด ทองแดง

Q0427 :ถูกที่ ผิดเวลา->Hobbit

Q0432 :ทฤษฏีสีชมพู->แสตมป์ 7th SCENE

Q0454 :เธอจะอยู่กับฉันไหม->Blackhead

Q0439 :เธอทั้งนั้น (สุดที่รัก)->Groove Riders

Q0426 :นางฟ้า->ทรงกลด ฌามา

Q0441 :นาทีเดียวในตอนสุดท้าย->โจ ป๊อบ [Jo Pop]

Q0440 :น้ากาลาโต้->น้องมายด์

Q0455 :บอกลาโทรมาก็ได้->มนต์แคน แก่นคูน

Q0456 :ผู้ชายดีดียังมีไหม->ปาน ธนพร [สาวปาน]

Q0424 :ผู้หญิงยิ่งกว่าละคร->ปาน ธนพร

Q0457 :มองฟ้าคิดถึงเธอ->อาร์ The Star

Q0415 :มีแค่เรา->บิว กัลยาณี

Q0442 :มื้อใด๋สิมา->นิ้วก้อย กรรณิการ์

Q0419 :แมลงเม่าเหงาใจ->บ่าววี

Q0458 :ไม่หล่อแต่รักจริง->อะรีด

Q0443 :ยื้อ->โปเตโต้ Potato

Q0425 :ระหว่างเพื่อนกับแฟน->ขนมจีน

Q0459 :รักคนใจร้าย->เบเบ้ ธันย์ชนก

Q0418 :รักนะ จุ๊บจุ๊บ->กุ๊กกิ๊ก ศุภาศรณ์

Q0444 :รักนะแก แค่นี้จบ->Mila มีล่า จามิล่า

Q0430 :รักเกินเผื่อใจ->อาร์-อาร์ม R-ARM

Q0445 :ละเลย->Infamous

Q0446 :เวลาที่หายไป->1011(เทน อีเลเว่น)

Q0431 :เศษหนึ่งส่วนเกิน->แพนเค้ก Pancake

Q0447 :สะตอเลี่ยมทอง->บ่าววี

Q0448 :สักวันคงเจอ->มิ้น สวรรยา

Q0449 :สาวแชท->พี สะเดิด

Q0421 :แสงและเงา->แก้ม วิชญาณี เปียกลิ่น

Q0433 :หนึ่งในไม่กี่คน->ก้อง สหรัถ

Q0434 :หน้าไม่อาย->C.QUINT ซีควินท์

Q0428 :หากฉันตาย->Slot Machine

Q0450 :เหงา->เอ็ม อรรถพล

Q0460 :อยากเป็นคนที่เธอต้องการ->ทรงกลด ฌามา

Q0420 :โอ้ใจเอ๋ย->ดูบาดู DOObaDOO

.

ไม่รับการแนะนำเพิ่มแล้วนะครับ ให้ไปแนะนำของเดือน 10 ช่วงต้นเดือนกันยาครับ

ช่วงหลังสมาชิกไม่ค่อยเยอะ ก็ทำได้สุดๆแล้วครับ เดือนนี้ชื่อสีเขียวๆยังมีอีกหลายคนเลย

==================================================

อีกอย่างมีเสียงแว่วๆว่าทางผมจะไปคอยเก็บของพวกคนอื่นมาใส่รายเดือน

เคยแหกตาเข้ามาดูรายชื่อผมประจำหรือเปล่า ว่าเพลงใครออกมาก่อน

( มีการกังวลใจซะอีกแน่ะ กลัวคนอื่นเอาของตัวเองไปซะด้วย

ทั้งๆที่ผ่่านมาเพลงผมและเพลงของ cyber โดน crack ลักไปแจก ไม่เห็นมันพูดแบบนี้บ้าง )

ทีมงาน bmk มีปัญญาทำเพลงเองครับ ไม่ต้องไปคอยลัก คอย crack คอยดูดของคนอื่น

ก็เลยออกชื่อให้ไว้ให้ดูกันก่อนเลย ว่าเดือนหน้าจะมีเพลงอะไร จะได้เตรียมซ้อมๆกันไว้ อิอิ

เพลงขอเราใหม่ชัวร์ครับไม่ซ้ำเหมือนเพลงที่ crack ลักไปแจกเครื่องนึงฟาดเข้าไป 5 - 6หมื่นเพลง

ของผมมีแค่ หมื่นแปดกว่าๆยังไม่เคยร้องหมดเลยแต่ว่านักร้องเรียกเพลงอะไรเจอหมด

ส่วนไอ้ 5-6 หมื่อเพลงอ่ะบางทีหาไม่เจอเพราะมันซ้ำกันมากเกินไป

ใครอยากร้องเพลงคุณภาพก็เข้ามาเป็น vip ด้วยกันครับแต่ถ้าจะรอของฟรีก็ตามใจเวลามีปัญหาก็ไปถามเอาตามแหล่งที่มาของเพลงท่านเ

อาแล้วกัน อิอิ เว็บนี้ต้อนรับคนจริงใจ

อยากเจอคนจริงใจมีใหมแถวนี้ อยากเจอคนดีดีแถวนี้มีใหมเอ่ย อิอิ

ขอบคุณท่านชานะครับที่แจ้งกลับมา ขอให้ยืนยันหนักแน่นไว้ เรามีอาชีพทำเำพลงก็จริงครับ

แต่ต้องดูคนที่มาสั่งทำ และจุดประสงค์ในการทำด้วย

เดือนนี้มีเพลงให้ซ้อมกล่องเสียงแล้วครับ

จดหมายบรรยายรัก เพลืน พรหมแดน

ขอบคุณ ท่านคนขอเพลงและท่านคนทำเพลง

Guest prasongn

รับทราบครับ ติดตามรักกันอยู่

Guest wikornrat

อยากสนับสนุนเพลงให้ออกมาเท่าเดิม กลัวยิ่งลดสมาชิกอาจจะยิ่งลดไปด้วย

น่าจะมีแถมบ้างสลับเดือนไป ผมว่าสมาชิกใหม่ๆ สนใจอยากเป็นสมาชิกมากขึ้น แน่นอน

สรุป Final แล้วครับ 48 เพลง ใครยังไม่โอนก็รีบโอนมาซะ อิอิ

สมาชิกที่โอนมากันแล้ว ก็แจ้งโอนมาทันทีเลยนะครับ ถึงเวลาส่งก็จะได้ส่งให้ทันที

Guest tookatoonxx

โอนไปเมื่อวานแล้วครับตอนค่ำๆ ตอนนี้ยังหาที่สแกนใบโอนอยู่ ไปทำงานวันนี้ก็ยุ่งมากจนลืมเลย แล้วจะรีบส่งไฟล์สแกนใบโอนไปให้ทางเมล์ครับ

จึงแจ้งมาให้ทราบไว้ก่อนครับ

แจ้งการโอนโดย ระบุจำนวนเงิน เวลาที่ทำการโอน (ในสลิปจะมีบอกไว้อยู่แล้ว) ก็พอครับ

Edited by bomusic

Guest KONKORN

รีบโอนกันหน่อยครับเพื่อน ๆ สมาชิก

ผมกำลังทดสอบเพลงอยู่ เล่นได้ดี ไม่มีปัญหา

เสียงสุดยอด หนักแน่น

เพลงใหม่ ๆ ทั้งนั้นครับ

ล่าสุดครับ

Edited by bomusic

ส่งเพลงให้กับสมาชิก(ที่โอนและแจ้งการโอนมา)ครบทุกคนแล้วนะครับ

เข้าเมลย์ ไม่ได้เลย และไม่เคยเข้าได้สักที เพราะใช้โทรศัพท์เป็นโมเด็ม (ที่บ้าน)

เข้าเมลย์ ไม่ได้เลย และไม่เคยเข้าได้สักที เพราะใช้โทรศัพท์เป็นโมเด็ม (ที่บ้าน)

เลือกตั้งค่าแบบนี้ไว้สิ สำหรับคนเนทไม่แรง

แม้แต่ไฟล์ที่ลุงโบ แนบมาผมก็ไม่เคยโหลดได้เลย มันขึ้นอย่างนี้ตลอด

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this