Jump to content
Sign in to follow this  
bomusic

รายชื่อเพลง 10-2008

Recommended Posts

รายชื่อ Final ของ 10-2008

เพลงฮิตๆทั้งนั้นแหละครับ แล้วก็มีเพลงแนะนำบางส่วนจากกระทู้มุมแนะนำเพลงที่ผ่านมา

** เพลงคุรุสภา ได้รับไฟล์เอื้อเฟื้อจากหลานย่าเหลนะครับ ขี้เกียจแกะเนื้อ แกดันให้มิดี้มาด้วยเลย **

======================================================

Q0509 :ส่งนางฟ้ากลับสวรรค์->เบิร์ด ธงไชย แมคอินไตย์

Q0501 :I see U->ไอซ์ ศรัณยู

Q0502 :กางเกง->กางเกง

Q0470 :กาฝากรัก->เมฆา

Q0471 :เก็บปากไว้กินข้าว->แสน นากา

Q0503 :โกหก->Tattoo Colour

Q0485 :คนไกลบ้าน->คาราวาน

Q0472 :คิดถึงจัง->ออย อารยา

Q0466 :คุรุสภา->เอก เสฏฐวุฒิ

Q0486 :จะไม่กลับบ้านมือเปล่า->ปอ ปริชาต

Q0487 :โจทย์รัก->เล้าโลม

Q0488 :ใจกลางความเจ็บปวด->Crescendo

Q0473 :ใจบ่มักดี [ชุด 2]->ไหมไทย [ชุดนักสู้หัวใจเซิ้ง]

Q0504 :จ้างมาด่า->สนุ๊ก สิงห์มาตร

Q0467 :ฉันไม่ได้ง่ายกับใครทุกคน->ปาน ธนพร

Q0505 :ชอบของแปลก->กางเกง

Q0489 :ชั่วคราวหรือค้างคืนตลอดไป->ใหม่ เจริญปุระ

Q0490 :ดินแดนแห่งความรัก->Crescendo

Q0474 :ดูถัวะ ดูถัวะ->แสน นากา

Q0475 :ทำไมต้องยอม->ปนัดดา เรืองวุฒิ

Q0506 :เธอไม่รัก->อ๊อฟ ปองศักดิ์

Q0491 :นักสู้หัวใจเซิ้ง->ไหมไทย ใจตะวัน

Q0477 :นิยาย (Novel)->โมเดิร์นด็อก

Q0476 :น้ำนิ่งไหลลึก ->กล้วย แสตมป์

Q0469 :เปิบข้าว->คาราวาน

Q0492 :ผิดทั้งสองคน->อ๊อฟ ปองศักดิ์

Q0468 :เพื่อนคนนึงแอบหึงเธอ->Freshen

Q0478 :แฟนใครไม่รู้->บีม กวี

Q0480 :ยังรักกันอยู่ไหม->กล้วย แสตมป์

Q0479 :ยังเป็นฉันอยู่หรือเปล่า->แอน ธิติมา

Q0493 :ยิ่งรักยิ่งเจ็บ->กอล์ฟ - ไมค์

Q0494 :รักสามเศร้า->พริกไทย

Q0495 :รักสามเส้าเราสามคน->หญิง ธิติกานต์

Q0507 :ฤดูอกหัก->Calories Blah Blah

Q0496 :สถานีน้ำตา->พิทักษ์

Q0464 :สมมุติว่าเรารักกัน->จั๊กจั่น วันวิสา

Q0463 :สาว ต.จ.ว. ม.ราชภัฏ->จั๊กจั่น วันวิสา

Q0508 :สิ่งมีชีวิตที่เรียกว่าหัวใจ->ETC

Q0481 :สุสานหัวใจ->พจน์ สุวรรณพันธ์

Q0498 :หนึ่งเดียวในใจ->ไชโย ธนาวัฒน์

Q0497 :หนึ่งใจเดียวกัน->ทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตน์

Q0483 :หัวใจไม่ยอมแพ้->แสน นากา

Q0499 :หายใจต่อไม่ไหว(ถ้าไม่มีเธอ)->Soul Out

Q0482 :เหงาใช่ไหมจะไปหา->เสถียร ทำมือ

Q0500 :เห็นฉันเหงา อย่าเหมาว่าง่าย->ปอ ปริชาต

Q0484 :อย่าเพิ่งบอกว่ารัก->บีม กวี

Q0465 :อารมณ์สีเทา->โปเตโต้ Potato

.

Guest KONKORN

เพลงทุกเพลงที่สมาชิกแนะนำกันเข้ามา

ถ้าหากผมหาไฟล์เพลงในรูปแบบ MP3 ได้

ผมจะจัดส่งให้ทันทีครับ

บางเพลง ผมส่งไปโดยไม่ได้ตรวจสอบความสมบูรณ์ของเพลง

พอได้รับการทัหท้วง ผมจะพยายามหาไฟล์เพลงในรูปแบบ MP3 ที่สมบูรณ์ที่สุดส่งให้ใหม่

สำหรับเพลงที่เพื่อนสมาชิกแนะนำกันเข้ามา

หากไม่มีไฟล์เพลง ผมก็จนปัญญาจริง ๆ ครับ

เดือนนี้ไม่มี เดือนหน้าอาจจะมีก็ได้ครับ

ขอย้ำ เพลงของท่านอาจารย์ เป็นเพลงฮิตติดชาร์ตจริง ๆ

ทุกเพลงที่ทำออกมา รับรองคุณภาพทุกเพลงครับ

Guest ยุทธเดช

อิ อิ มีเพลงที่ขอด้วย

ไม่รักได้อย่างไรเนี๊ยะ อิ อิ

แล้วผมขอเพลงไรม่งเนี๊ยะ

Edited by ยุทธเดช

อัพเดทรายชื่อ Final แล้วนะครับ

ไฟล์ bmk ก็ส่งตามปกตินะครับ 1 ต.ค.

ส่วนไฟล์ระบบ ncn กับ emk ส่งช่วงวันที่ 3-5 ของแต่ละเดือน

สมาชิกที่ยังไม่ได้โอน ก็เริ่มทยอยโอนกันมาและแจ้งโอนมาได้เลย

ทยอยส่งไปแล้วครับ สำหรับสมาชิกที่แจ้งโอนมาเรียบร้อย

มียอดโอนที่ยังไม่ได้แจ้งอีกหลายรายเลย ไม่แน่ใจว่าเป็นของสมาชิกที่ใช้ mthai หรือเปล่า

คาดว่า mthai มันเจ๊งไปแล้วแหงๆ โปรดสมัคร gmail กันนะครับ แล้วแจ้งโอนมาใหม่

- วันที่ 1 ยังไม่แจ้ง 1 ราย

- วันที่ 2 มีโอน 2 ราย ยังไม่แจ้ง

- วันที่ 3 มีโอนมา 3 ยอดที่ยังไม่แจ้ง

5-6 ผมไม่อยู่นะครับ แจ้งมาก่อน กลับมาแล้วจะส่งเพลงให้

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this