Jump to content
Sign in to follow this  
bomusic

รายชื่อเพลง 04-2009

Recommended Posts

ต้อนรับสงกรานต์ 53 เพลงครับ

ทิ้งท้ายก่อนหมดงบ เดือนต่อไปคงเหลือ 35-40 เพลงแล้ว

* เพลงเก่าๆเก็บตกที่ตกค้างที่มุมแนะนำเพลงปีก่อนให้หลายเพลงเลยนะครับ *

S0195 :7 วันที่ฉันเหงา->บี้ สุกฤษฎิ์ วิเศษแก้ว

S0174 :ก่อนดอกไม้โรย->OST. โบตั๋นกลีบสุดท้าย

S0151 :กันตรึมอินเตอร์->ลูกแพร อุไรพร

S0158 :กำลังใจจากแดนไกล->บิว กัลยาณี

S0147 :เขียนฟ้าว่ารักเธอ->หญิง ธิติกานต์

S0144 :คนขาดหุ้น->โกไข่กับนายสน

S0150 :คนพิเศษ->Calories Blah Blah

S0159 :ความอ่อนแอ->บอย peacemaker

S0179 :คิดได้ไง->สาวมาด

S0148 :ใครสอนให้เธออ้อร้อ->ทรงกลด ฌามา

S0171 :เจ้าชู้->Playground

S0152 :ฉันชอบเธอ->ฝน ธนสุนทร

S0191 :ชีวิตช่างเชื่อม->จักรเพชร เจ็ดกะรัต

S0160 :แชร์ (share)->โปเตโต้ (potato)

S0145 :แซบจี๊ด แซบจ๊าด->สาลี่ ขนิษฐา

S0155 :ดำขำ->เอิร์น The Star

S0192 :แดนเซอร์ ม.4->ตุ้ม จ่านกร้อง

S0180 :ทะเลน้ำตา->บิว กัลยาณี

S0181 :ทางผ่าน->บิ๊กแอส (Big Ass)

S0149 :เธอไม่เคยไว้ใจ->แก้ม The Star

S0168 :นกไร้ปีก->บิว กัลยาณี

S0169 :น้ำตาหยดไหน->นิโคล เทริโอ

S0146 :นุ้ยสั่งแฟน->นุ้ย สุวีณา

S0167 :เบอร์สำรอง->โซคูล So Cool

S0166 :เบอร์สำรอง->บิว กัลยาณี

S0176 :ปลาร้าขาร็อค->พี สะเดิด

S0182 :ผ้าเช็ดหน้า->กระแต

S0193 :พระเอกหน้าใหม่ในใจเธอ->ตุ้ม จ่านกร้อง

S0170 :พูดตรงๆ->บี พีระพัฒน์

S0183 :เพื่อนเก่าฟ้องครู->แอร์ สุชาวดี

S0173 :มนต์รักลูกกรุง->มอส ปฏิภาณ

S0177 :ม๊อบสีชมพู->จินตหรา พูนลาภ

S0184 :มักง่าย หลายใจ หลอกลวง->วิด ไฮเปอร์

S0157 :มิสซิสเหี่ยน->จินตหรา พูนลาภ

S0185 :ไม่เจ็บ อย่าร้อง->เล้าโลม

S0165 :ไม่ว่าเธอจะรักฉันหรือไม่->Friday

S0186 :ยอมจำนนฟ้าดิน->หญิง ธิติกานต์

S0153 :รักข้ามกำแพง->สังข์ทอง สีใส

S0164 :รักล้นใจ->Mild

S0175 :ลงเอยด้วยเธอ->ตั๊กแตน ชลดา

S0143 :ลูกจ้างความจน->ไผ่ พงศธร

S0161 :วันที่สวยงาม->แดน วรเวช

S0194 :สังกะอู้->จ๊อบ บรรจบ

S0154 :หนุ่มรำโทน->รำวงย้อนยุค

S0187 :หลบฝนที่ซอกตึก->นุ้ย สุวีณา

S0188 :หัวใจ->บิ๊กแอส (Big Ass)

S0189 :เหงาเท่ากัน->แคท รัตกาล

S0162 :อกหักก็คุ้ม->กระต่ายขาว ดาวรุ่ง

S0156 :อยู่ใกล้ก็หวง อยู่ไกลก็ห่วง->กิตติศักดิ์ ไชยชนะ

S0178 :อ้ายอยากรับผิดชอบ->ปอยฝ้าย มาลัยพร

S0163 :อิจฉา->บิว กัลยาณี

S0172 :อีกครั้ง อีกครั้ง และอีกครั้ง->Playground

S0190 :เอารักเป็นแรงใจ->บิว กัลยาณี

.

Guest boy The Best

เย้ๆๆ พูดกงๆ มีด้วย อิอิ

18.gif บางเพลงดันเพิ่งมาดัง ทำไม่ทันเด้อ รอเดือนหน้าแล้วกัน

Guest wikornrat

ขอบคุณครับที่แถมตั้ง 3 เพลง

ได้กับเพื่อนหรือเปล่าน้องานนี้ หางบอยู่ อิอิ

Guest KONKORN

ว้า...........

กัดปากเอาไว้ - บ่าววี ชุดจตุรทุ่ง

อดอีกตามเคย อิ...อิ...

ขอบคุณครับที่แถมตั้ง 3 เพลง

ได้กับเพื่อนหรือเปล่าน้องานนี้ หางบอยู่ อิอิ

มีเช็คตั้ง 2000 กลัวอาราย รีบๆโอนนะ ตัวจะได้ไม่เขียว อิอิ

มีเช็คตั้ง 2000 กลัวอาราย รีบๆโอนนะ ตัวจะได้ไม่เขียว อิอิ

เช็ครัฐนะเหรอยังไม่ได้รับเลย รอๆ อยู่ 1.gif

ทำไมเราไม่ได้กะเค้ามั่งอ่ะ 11.gif

พวกเงินเดือนห้าหมื่นอดครับ อิอิ...(เกินหมื่นห้าแล้วท่าน)

Guest ยุทธเดช

ผมได้มาแล้วครับ 2000

ผมได้มาแล้วครับ 2000

เอามากินชาเขียวกัน เพื่อสุขภาพ อิอิ

พวกเงินเดือนห้าหมื่นอดครับ อิอิ...(เกินหมื่นห้าแล้วท่าน)

พี่วัีนนี้ไปหูกวางหรือเปล่า

Guest tookatoonxx

เจ๋งเลยครับ ได้มีเพลงใหม่ไว้ให้คนขอร้องแล้ว วันที่ 12 เม.ย. นี้ รับงานไว้ ได้โชว์แน่ๆ

สำหรับเพลง 05-2009 ตัดผลโหวตตามนี้นะครับ

คิดถึง...คิดถึง - พี สะเดิด [ 12 ]

แฟนใหม่ - K-Otic [ 10 ]

เบอร์โทรเบอร์ห้องไม่ต้องมาขอ [ 10 ]

ขอบคุณทุกแรงใจ - ไผ่ พงศธร [ 9 ]

เพราะโลกนี้มีเธอ - ไมค์ ภิรมย์พร [ 9 ]

น้ำเย็นแก้วนั้น - ไมค์ ภิรมย์พร [ 9 ]

เหงาเข้าตา - วิด ไฮเปอร์ [ 8 ]

เพลงโจ๊ะจากโต๊ะเก่า - ไมค์ ภิรมย์พร [ 8 ]

รักแท้แพ้ใกล้ชิด - ปนัดดา [ 8 ]

ต่างคนต่างไป - อาร์ เดอะสตาร์ [ 8 ]

กัดปากเอาไว้ - บ่าววี [ 8 ]

จะได้ไม่ลืมกัน - เบิร์ด ธงไชย [ 7 ]

ทาสความฝัน - เปรม ปรียาภรณ์ [ 6 ]

หัวใจไม่ใช่กระดาษ - ชิน ชินวุฒ [ 6 ]

เธอเป็นคนเดียวที่ฉันจะรัก - รุจ The Star [ 6 ]

ขอแรง - หญิง ธิติกานต์ [ 6 ]

ชงยาหม่อง - กระแต [ 6 ]

ฟ้าร้องไม่อายใคร - รุจ THE STAR [ 6 ]

ไม่ผิดใช่ไหมที่รักเธอ - Golf Mike [ 6 ]

หัวใจไม่ใช่กระดาษ - ชิน ชินวุฒ [ 6 ]

ทาสความฝัน - เปรม ปรียาภรณ์ [ 6 ]

...

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this