Jump to content
Sign in to follow this  
bomusic

รายชื่อเพลง 05-2009

Recommended Posts

เพลง 05-2009 จำนวน 51 เพลง

ส่งตามกำหนดวันที่ 1 พ.ค. รับวันแรงงานนะครับ

S0230 :Help Me Please->เฟย์ ฟาง แก้ว

S0214 :Nobody->Wonder Girls

S0206 :You and I->ภูสมิง This Old Guitar ... เพลงสั่งทำพิเศษ ขอบคุณท่าน smith ทีีมอบให้ออกรายเดือนด้วยครับ

S0242 :กบเลือกนาย->คัฑลียา มารศรี

S0227 :กัดปากเอาไว้->บ่าววี [จตุรทุ่ง]

S0240 :การเปลี่ยนแปลง->บอย peacemaker

S0234 :กำลังใจหน้าจอ->เปรม ปรียาภรณ์

S0199 :แก้ ร.วิชาลืม->ตุ้ม จ่านกร้อง

S0232 :ขอบคุณทุกแรงใจ->ไผ่ พงศธร

S0237 :ขอแรง->หญิง ธิติกานต์

S0235 :ขอโทษ->บี้ The Star

S0221 :คิดถึง..คิดถึง->พี สะเดิด

S0210 :เคว้งคว้าง->Nologo

S0217 :จะได้ไม่ลืมกัน->ธงไชย แมคอินไตย์

S0229 :ใช้หัวใจ->แดน วรเวช

S0233 :ตัวอิจฉา->เอ็ม อรรถพล

S0225 :ต่างคนต่างไป->อาร์ อาณัตพล

S0208 :ต้องลืมให้ได้ผู้ชายคนนี้->พริกไทย

S0200 :ถามเอาอะไร->เต้น MIC-IDOL

S0228 :ทาสความฝัน->เปรม ปรียาภรณ์

S0220 :ท้องนาอินคอนเสิร์ต->แพนเค้ก เขมนิจ

S0223 :เธอเป็นคนเดียวที่ฉันจะรัก->รุจ The Star

S0244 :น้ำเย็นแก้วนั้น->ไมค์ ภิรมย์พร

S0243 :บอกได้ไหม ใครโทรมา->ตุ้ม จ่านกร้อง

S0226 :เบอร์โทรเบอร์ห้องไม่ต้องมาขอ->อร อรดี

S0212 :ใบไม้->แก้ม The Star

S0218 :พอแล้ว->โมเดิร์นด๊อก

S0245 :เพราะโลกนี้มีเธอ->ไมค์ ภิรมย์พร

S0246 :เพลงโจ๊ะจากโต๊ะเก่า->ไมค์ ภิรมย์พร

S0213 :แฟนใหม่->K-OTIC

S0224 :มาเสี่ยงดวง->ฝน ธนสุนทร

S0231 :ไม่ต้องการเห็นใครบางคน(ที่ไม่รักกัน)->ซีล (ZEAL)

S0216 :ไม่ผิดใช่ไหม ที่รักเธอ->กอล์ฟ - ไมค์

S0209 :ไม่มีแมวมอง->แอร์ สุชาวดี

S0197 :ยางลบหัวใจชื่อเสียสละ->ไผ่ พงศธร

S0196 :ยิ่งห่างยิ่งคิดฮอด->ไผ่ พงศธร

S0222 :รักแท้แพ้ใกล้ชิด->ปนัดดา เรืองวุฒิ

S0236 :รักไม่ต้องการเวลา->Klear

S0201 :รำวงประเพณีไทย->จังหวะรำวง

S0202 :รำวงสงกรานต์ไทย->จังหวะรำวง

S0203 :รำวงเริงสงกรานต์->จังหวะรำวง

S0211 :เวลาไม่มีความหมายอีกต่อไป->Nologo

S0207 :สาวนาพลัดถิ่น->เปรม ปรียาภรณ์

S0215 :หัวใจไม่ใช่กระดาษ->ชิน ชินวุฒ

S0238 :เหงาเข้าตา->วิด ไฮเปอร์

S0219 :เหตุการณ์ยังไม่เปลี่ยนแปลง->ปาน ธนพร

S0205 :ไหมแท้ที่แม่ทอ->ต่าย อรทัย

S0239 :อย่าให้ความหวัง (Love Fool)->เฟย์ ฟาง แก้ว

S0198 :อาลัย->แกรนด์เอ็กซ์ ... เพลงสั่งทำพิเศษ ขอบคุณทีีมอบให้ออกรายเดือนด้วยครับ

S0241 :ฮัก HUG->บี้ The Star

S0204 :ฮักตลอดคิดฮอดเสมอ->ต่าย อรทัย

.

สนใจที่จะมีเพลงใหม่ๆ ไว้ร้อง หรือประดับเครื่องไว้

เชิญได้ที่นี่นะครับ

http://www.bomusic-karaoke.com/index.php?showtopic=1616

หรือที่นี่แบบ EMK

http://www.bomusic-karaoke.com/index.php?showtopic=2494

Guest wikornrat

ติดตามเพลงใหม่ๆ ที่คิดว่าอนาคตจะดังด้วยนะครับ เพราะกว่าจะได้อีกทีเดือนต่อเดือนเลย

ติดตามเพลงใหม่ๆ ที่คิดว่าอนาคตจะดังด้วยนะครับ เพราะกว่าจะได้อีกทีเดือนต่อเดือนเลย

ถ้ารู้ว่าเพลงไหน ดังล้าน % คงไม่ต้องมานั่งออกรายเดือนหรอกมั๊ง

ป่านนี้ค่ายเพลงจองตัวไปเป็นที่ปรึกษาเงินเดือนสูงๆแล้ว อิอิ

แนะนำเำพลงเดือน 06 งดนะครับ

เพราะไม่รู้ว่าเว็บมันจะตัดไป host ใหม่ตอนไหน

ก็จะเริ่มทยอยส่งแล้วนะครับ สมาชิกที่ยังไม่โอน ก็โอนและแจ้งการโอนมากันเลย

มีของแถมไปด้วยนะ รีบๆหน่อย อิอิ

ขอบคุณครับ ที่แถมให้อีก หลายเพลง

Guest boy The Best
ขอบคุณครับ ที่แถมให้อีก หลายเพลง

ของแถมที่ว่าไม่ใช่เพิ่มเพลง แต่เป็น........ อิอิ อยากรู้ โอนตังค์ก่อนดิ ฮาๆๆๆๆ

ของแถมที่ว่าไม่ใช่เพิ่มเพลง แต่เป็น........ อิอิ อยากรู้ โอนตังค์ก่อนดิ ฮาๆๆๆๆ

โอนแล้ว จร้า! ใช้ได้ถึงเดือน 6 อิอิ

Guest boy The Best
โอนแล้ว จร้า! ใช้ได้ถึงเดือน 6 อิอิ

โอนแล้วไม่รู้เหรอว่าได้แถมไรอ่ะ

โอนแล้วไม่รู้เหรอว่าได้แถมไรอ่ะ

ก็รอวันที่ 1

เจอแล้วพี่บอย พึงเข้าไปเช็คดู อิอิ หวานๆ

แถมอะไรนักหนา ให้มาฟรีๆ ตั้งปีแหนะ !

Edited by wikornrat

แถมไรน้อ.....น้ำลายไหล...

เฉพาะ bmk ครับ พวก ncn กับ emk ไม่ต้องก็ได้เพราะมันไม่ล๊อค อิอิ

เพลง 05-2009 ผู้ที่โอนแล้ว ใครยังไม่ได้รับให้แจ้งมานะครับ

เพราะ maxnet มันมีปัญหากับ gmail ส่งไปแล้วมันงึกๆงักๆ

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this