Jump to content
Sign in to follow this  
bomusic

รายชื่อเพลง 06-2009

Recommended Posts

เพลงฮิตๆ ใหม่ๆ และตามที่่แนะนำกันมาครับ

S0256 :Cinderella->Tattoo Colour

S0266 :We Will Love U->โฟร์-มด

S0248 :ขอบคุณเธอที่ให้ใจ->ก๊อท จักรพันธ์ - ต่าย อรทัย

S0272 :ขี้เหงาหรือเจ้าชู้->วิด ไฮเปอร์

S0260 :คนคิดมาก->Playground

S0273 :คนหน้าแปลก->กัลปังหา

S0249 :ความจำเสื่อม->ชิน ชินวุฒ

S0274 :คำว่าจบ พูดเบาๆก็เจ็บ->เอิร์น The Star

S0275 :คู่ชีวิต->Dr. Fuu

S0251 :แค่เศษผ้า->สนุ๊ก สิงห์มาตร

S0265 :จะอยู่กับฉันทั้งคืนได้ไหม->หนึ่ง จักรวาล Feat. ETC

S0252 :เจ็บหัวใจ->เสก โลโซ

S0268 :ใจคนรอ->แพนเค้ก เขมนิจ

S0271 :ใจบ่เจ็บบ่จำ->เปรม ปรียาภรณ์

S0276 :เฉิ่ม->กางเกง

S0277 :ชงยาหม่อง->กระแต

S0262 :ชีวิตฉันไม่ได้เป็นของเธอ->Big Ass

S0278 :ช่วยตัวเอง->พี สะเดิด

S0253 :เซ็ง->ไท ธนาวุฒิ

S0267 :ดวงใจ->แพนเค้ก เขมนิจ

S0287 :ทางลูกรัง->ไมค์ ภิรมย์พร

S0288 :โทรมาในฐานะอะไร->การะเกด

S0279 :เพลงนี้->สิงโต The Star 5

S0269 :เพลงเก่าวันใหม่->แอร์ สุชาวดี

S0250 :ไม่ใช่ที่ชาร์จแบต->เอิร์น The Star

S0286 :ไม่ใช้ก้อนหิน->กิตติ ณ ถลาง

S0280 :ยางผลัดใบ->โอ พารา

S0264 :รัก...ได้ยินหรือเปล่า [บัว สโรชา]->OST. ม.3 ปี 4 เรารักนาย

S0263 :รักจริงเลิกจริงเจ็บจริง->ปนัดดา เรืองวุฒิ

S0259 :รักยาก ลืมยาก->เบล สุพล

S0261 :รักแท้...ยังไง->น้ำชา ชีรณัฐ

S0247 :รักใครไม่เป็น->อัสนี โชติกุล

S0281 :เล่ห์ลมลวง->เพียว เพียว

S0258 :สภาวะหัวใจล้มเหลวเฉียบพลัน->Sweet Mullet

S0257 :เสียดาย->BodySlam

S0255 :หมดแล้วที่รักเธอ->ฟาเรนไฮธ์

S0254 :หลอกฉันว่าเข้านอนแล้ว->อุ๋ม วฤตดา

S0282 :หวานต้นจืดปลาย->L.O.G. แอลโอจี

S0283 :เหตุผลคนผิด->วิด ไฮเปอร์

S0284 :อย่างอี้ต้องเบิ้ลสอง->เอ็ดดี้ คนเมือง

S0285 :โอ๊ย โอ๊ย->เบน ชลาทิศ

S0270 :ฮักอ้ายเบิ๊ดใจ->เปรม ปรียาภรณ์

.

เดือนต่อไปจำนวนเพลงคงลดลงไปอีกนิดหน่อย เพราะเดือนนี้ก็มีสมาชิกสูญหายไปหลายคนครับ

สมาชิกบางคนผมก็ต้องจำเป็นต้องยกเลิกไป เพราะขาดการติดต่อนาน 2 เดือน (เมล์ตามบ่อยๆก็เบื่อเหมือนกันครับ)

ล่าสุดที่หายไปเฉยๆก็คือท่าน thinkapoo และ khaten ไม่แจ้งเมล์อะไรตอบกลับมาเลย

ก็คงเหลือแต่สมาชิกที่เหนียวแน่น และเข้าใจคนทำงานเท่านั้น แม้จะมีของฟรีออกมาให้โหลดได้ทุกเดือนก็ตาม

Guest wikornrat

OK ! ครับเข้าใจ และคงเข้าใจคนกระเป๋าแห้งเหมือนผมนะครับ อิอิ

เพลงโอเคครับ ถูกใจมาก ยังเหนียวแน่นเหมือนเดิม

แต่คงไม่หาลูกรหัสเพิ่มเพราะเบื่อ บางคนงี่เง่า แค่เรามีเราก็คงพอ อิอิ

แต่วันข้างหน้าถ้าผมหมดปัญญา upgred program คงต้องเปลี่ยนมารับแบบ emk

Guest KONKORN
เดือนต่อไปจำนวนเพลงคงลดลงไปอีกนิดหน่อย เพราะเดือนนี้ก็มีสมาชิกสูญหายไปหลายคนครับ

ก็คงเหลือแต่สมาชิกที่เหนียวแน่น และเข้าใจคนทำงานเท่านั้น แม้จะมีของฟรีออกมาให้โหลดได้ทุกเดือนก็ตาม

คงเหลือแต่หัวกะทิก็ดีครับ คัดเอาแต่คุณภาพ ดีกว่าปริมาณ

เสี่ยงกับการเอาเพลงไปแจกตามป่า

chart ล่าสุดวันนี้มีการเปลี่ยนแปลงแฮะ โอ๊ยๆมาที่หนึ่งได้ไงนี่

Guest boy The Best
chart ล่าสุดวันนี้มีการเปลี่ยนแปลงแฮะ โอ๊ยๆมาที่หนึ่งได้ไงนี่

มันแน่นอนอยู่แล้วครับ เพราะกระแส แจ๋วใจร้าย มาแรง อ่ะครับ

Guest daeng

รับทราบครับ

Guest chamni_05

รู้สึกว่า chart เพลงลูกทุ่งไม่ค่อยมีเลย (ระวังเป็นสองมาตรฐานนะ.......)

รู้สึกว่า chart เพลงลูกทุ่งไม่ค่อยมีเลย (ระวังเป็นสองมาตรฐานนะ.......)

มันไม่ค่อยมีน่ะสิครับ เท่าที่ดูก็มีแต่มหานคร

เพลงที่มีในชาร์ทก็ซ้ำๆกับที่ออกไปแล้ว อันดับมันไม่ค่อยเปลี่ยนเท่าไหร่

Guest ยุทธเดช
แจ๋วจบแล้วครับแต่ผมยังอุดหนุนต่อไป

ดีครับ น้องอั๊มจะได้มีเวลาให้ผมมั่ง

ส่งอย่างเร็วคงเสาร์บ่ายๆนะครับ ไม่ก็ไปวันอาทิตย์ค่ำๆเลย เพราะต้องตรวจสอบครั้งสุดท้ายก่อน

Guest wikornrat

เอ่ ! จะส่ง pm คลิ๊กตรงไหนนี่ เอาส่งตรงนี้แหละ (ขี้เกียจหา)

...หมดงวดรับที่จ่ายไปแล้วสิงานนี้ ผมไม่มีทุนจ่ายงวดต่อไปเลย

คนที่บ้านก็จะคลอดลูกแล้วเดือนหน้า หาเงินหมุนไม่ทันครับ

ยังไงก็ จะสนับสนุนต่อไป ถ้ายังไม่จ่ายก็ไม่ต้องส่งมานะครับ

เอ่ ! จะส่ง pm คลิ๊กตรงไหนนี่ เอาส่งตรงนี้แหละ (ขี้เกียจหา)

...หมดงวดรับที่จ่ายไปแล้วสิงานนี้ ผมไม่มีทุนจ่ายงวดต่อไปเลย

คนที่บ้านก็จะคลอดลูกแล้วเดือนหน้า หาเงินหมุนไม่ทันครับ

ยังไงก็ จะสนับสนุนต่อไป ถ้ายังไม่จ่ายก็ไม่ต้องส่งมานะครับ

ขอบคุณมากๆ แทน อ.โบนะครับ

สมาชิก emk จะส่งวันอาทิตย์ 31 ตอนบ่ายๆนะครับ

ขยันไม่เบานะท่านไผ่ อิอิ

- ขยันทุ๊กวัน จนทุกข์แล้ว !! vbvb

Edited by wikornrat

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this