Jump to content
Sign in to follow this  
bomusic

รายชื่อเพลง 07-2009

Recommended Posts

จำนวน 46 เพลงครับ ตามจำนวนสมาชิกที่เหลืออยู่ เดือนนี้ก็หายไปอีก 1-2 คน เฮ้อ

S0317 :Touch my heart->ฟิล์ม รัฐภูมิ - เสนาหอย

S0318 :กระเป๋าแบนแฟนยิ้ม->The RichManToy

S0319 :กลัวความมืด->ดิว The Star 5

S0331 :กีตาร์ดามใจ->สิงหา

S0295 :เกลียดคนสวย->หนู มิเตอร์

S0303 :คนที่คุณก็รู้ว่าใคร->Stamp 7th scene

S0308 :คนที่ถูกลืม->Calories Blah Blah

S0291 :คิดถึง->ศรเพชร ศรสุพรรณ

S0294 :แค่โทรมาบอกว่าคิดถึง->หลวงไก่

S0326 :จับเข่าคุย->ประชาชื่น

S0320 :เจ็บที่ไร้ร่องรอย->C.C. Arita

S0296 :เจอเธอในฝัน->อันดา

S0314 :เจ้านายตี้ฮัก->แคท รัตกาล

S0324 :ดอกไม้ริมทาง->บัว บัณชิตา

S0333 :เติมฮักเติมใจ->ปูนิ่ม พิมพ์อุบล

S0315 :แต่ก่อน ตอนนี้และตลอดไป->เอิร์น The Star

S0292 :ถูกบังคับด้วยความคิดถึง->ไมค์ ภิรมย์พร

S0330 :น้ำในตา->บิว กัลยาณี

S0309 :บูมเมอแรง->No More Tear

S0302 :ปล่อยตัวปล่อยใจ->รุจ The Star

S0305 :ผู้ชายง่ายๆ->อ๊อฟ ศุภนัฐ

S0325 :พบรักที่โรงงาน->บัว บัณชิตา

S0290 :พรากผู้เยาว์->พี สะเดิด

S0327 :ขนิษฐา ->ทูล ทองใจ

S0321 :ภาวะโลก Luv->Sevendays

S0304 :มีใจก็รักกันได้->ใหม่ เจริญปุระ

S0298 :ยอม->อันดา

S0334 :ยิ่งใกล้ ยิ่งไกล->เจนนิเฟอร์ คิ้ม

S0310 :รอยหยิกจากกิ๊กเก่า->เอิร์น The Star

S0299 :รักได้รักไปแล้ว->โฟร์ - มด

S0313 :เราเลิกกันนะ->ปาน ธนพร

S0322 :เรื่องของคนถูกทิ้ง->ฟิล์ม รัฐภูมิ

S0307 :โรงงานปิดคิดฮอดน้อง->มนต์แคน แก่นคูน

S0328 :ลานเทระทม->สายัณห์ สัญญา

S0297 :เล่นของสูง [Klear]->Ost.แจ๋วใจร้ายกับคุณชายเทวดา

S0301 :เลิกราไม่เลิกรัก->หลวงไก่

S0323 :แล้วฉันจะรักเธอได้อย่างไร->แก้ม The Star

S0306 :วัยทีนยโสธร->อั้ม นันทิยา

S0293 :ส้มจี๊ด->ดาว มยุรี

S0311 :สาวเกาหลี->พี สะเดิด

S0316 :เสียงบ่นของคนเหงา->อิ๊คคิว พีระพล

S0300 :แสงไฟในเศษฟืน->หลวงไก่

S0312 :เหตุผล->ปาน ธนพร

S0332 :อยากมีคนใกล้เมื่อใจเหงา->ปูนิ่ม พิมพ์อุบล

S0329 :อย่าทิ้งยามท้อ->ประชาชื่น

S0289 :อย่ามองข้ามความเสียใจ->เอิร์น The Star

.

Guest KONKORN

มีเพลง"เล่นของสูง - เคลียร์" ซะด้วย

ลูกสาวชอบ เอาไปออกงาน เสาร์ที่ 27 มิย.นี้ทันเปล่าก็ไม่รู้

อิ...อิ...

(ในเซฟมีเพลงของพุ่มพวง นำมาทำดนตรีใหม่ ร้องใหม่ เพราะดี)

ลานเทระทม สายัณห์ สัญญา นี่ทำดนตรีใหม่หรือครับลุง

ในแผ่นรวมมีแล้วนี่ครับ หรือผมฟั่นเฟือนไป เลยจำผิด

Guest chamni_05

ว้า....ไม่มีเพลงจันทร์...ของหญิง

ว้า....ไม่มีเพลงจันทร์...ของหญิง

เดี๋ยวไปแนะนำไว้ในกระทู้แนะนำเพลง 08-2009 ด้วยนะครับ

จำได้ว่าแนะนำไปแล้วครับ...เป็นตัวสีแดงและก็โดนขีดแล้วด้วย...แต่เดี๋ยวแนะนำใหม่ก็ได้

จำได้ว่าแนะนำไปแล้วครับ...เป็นตัวสีแดงและก็โดนขีดแล้วด้วย...แต่เดี๋ยวแนะนำใหม่ก็ได้

โดนขีดนั่นคือแค่ได้รับ mp3 ครับ ยังไม่ได้หมายความว่าจะได้ทำ

ดังนั้นจึงต้องแนะนำไปเรื่อยๆ เดี่ยวก็คงมีออกเอง ถ้าเพลงนั้นมันฮิตและน่าทำออกมาน่ะครับ

Guest boy The Best

ทำไมเพลงชุดนี้เรารู้จักน้อยจัง อิอิ

ทำไมเพลงชุดนี้เรารู้จักน้อยจัง อิอิ

สงสัยสูงวัยขึ้นมั๊ง บางเพลงอัลบั้มเพิ่งออก บางเพลงอัลบั้มยังไม่ออกก็มี อิอิ

สงสัยสูงวัยขึ้นมั๊ง

อุ๊ย ไม่น่าเรยเรา เข้าตัวเลย 555 1.gif

ก็ทยอยโอนกันมาได้เลยนะครับ สำหรับสมาชิกที่ถึงคิวโอน อิอิ

โอนแล้วครับ

โอนแล้วเด้อ ป๋าโบว์ขา กำลังเชียร์สเปนอยู่นิ

หัวใจจะวาย ว่าแพ้ ก็เสมอ เสมอแล้วนำ นำแล้วเสมอ วุ้ย หลากหลายอารมณ์ดีจริงๆ

แนะนำเพลงได้เปล่า ไม่เห็นกระทู้แนะนำเพลง 08-2009 เลย

ชีวิตไม่พร้อมแต่หัวใจพร้อม - เสถียร ทำมือ

หรือใครมี (แบบ 3 ไฟล์) ขอบ้างสิครับ อิอิอิ

โอนเย็นนี้ (มั้ง) 555

Guest ยุทธเดช

เวลามีเยอะ แต่ยังไม่มีเงิน อิ อิ

เวลามีเยอะ แต่ยังไม่มีเงิน อิ อิ

ยี้ 20.gif

โอนเย็นนี้ (มั้ง) 555

ไปโอนเมื่อเช้า การติดต่อล้มเหลวอีก เฮ้อ!!!! เดี๋ยวเที่ยงๆไปโอนอีกรอบนึงหวังว่าคงได้นะ 0.gif

ทยอยส่งไปครบแล้วนะครับ สำหรับผู้ที่แจ้งโอนมาเรียบร้อย

ใครยังไม่ไ่ด้ให้เช็คดูที่ spam หรือเมล์ขยะ เพราะเที่ยวนี้บางคนผมจะส่งผ่าน maxnet mail ครับ

Guest KONKORN

ได้รับเพลงเรียบร้อยแล้ว

ขอบพระคุณครับ

วันที่ 23 กค.2552 โอนเงินให้นะครับ 6 เดือนเหมือนเดิม

แล้วจะแจ้งรายละเอียดให้ทราบอีกครั้งหนึ่งครับ

รับเรียบร้อยแล้วเหมือนกัน ขอบคุณครับ

Guest ยุทธเดช
ตายุทธกับตาออมหายไปไหนหว่า

กำลังจะมา

กำลังจะมา

อะไรอ่ะ ที่กำลังจะมา 18.gif

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this