Jump to content
Sign in to follow this  
bomusic

รายชื่อเพลง 11-2009

Recommended Posts

ต้อนรับเทศกาลลอยกระทง จำนวน 41 เพลง

ขอบคุณท่านหลานย่าเหลสำหรับ 2 เพลงที่มอบให้มา .. ใจโลเล กับ อะไรก็กู

S0508 :I Will Survive หมอลำ->สายสุนีย์ สุขกฤต

S0477 :Today->ภูสมิง This Old Guitar .... ไฟล์ของท่าน Smith ครับ

S0490 :Will You Marry Me->ปั๊บ Potato - Lula

S0484 :คนที่ไว้ใจ ร้ายที่สุด->น้ำชา ชีรณัฐ

S0482 :จุดเริ่มต้นของจุดจบ->ดา เอ็นโดรฟิน

S0475 :ใจโลเล->ชนผ่าหมอก

S0478 :ถึงเวลาจะบอกรัก->ฝน ธนสุนทร

S0485 :ทราบแล้วเปลี่ยน->หนิม AF5

S0491 :ทางเดินหลังคำว่ารัก->กบ สุวนันท์ - เต้ ปิติศักดิ์

S0492 :เธอเป็นแฟนฉันนะ->แกรนด์ The Star 5

S0480 :นักร้องน้องใหม่->หรั่ง Silly Fools

S0493 :นางฟ้าในวงเหล้า->ไท ธนาวุฒิ

S0504 :น้ำค้างกับดอกไม้->อ้อย กระท้อน

S0509 :บาว-ปาน รีเทิร์น->หนุ่มบาว สาวปาน

S0494 :เปลี่ยนแฟนง่ายกว่า->Am Fine

S0486 :โปรดอย่ามาสงสาร->ตู่ ภพธร

S0496 :ผิดเพราะรัก->กิ่ง The Star

S0505 :ผู้ชายผีเสื้อ->อ้อย กระท้อน

S0488 :ฝันดี->So Cool [โซคูล]

S0506 :พี่เอ้ย เพื่อนเอ้ย ผมอกหัก->โอเปิ้ล

S0514 :พรือมั่งหวางนี้ ->เอกชัย ศรีวิชัย ..... คุณชินจังส่งไฟล์มาให้

S0497 :แฟนเราเอาแต่ใจ->ไอน้ำ

S0511 :มโนราห์ทอดไข่->ไนท์ คนบ้านนา

S0498 :ไม่มีหัวใจ...ไร้สมอง->Nos

S0499 :ไม่อยากได้ยินเสียงเธอ->สิงโต THE STAR 5

S0512 :ไม้หลักปักเลน->หัวลำโพง

S0481 :ยิ่งมืดยิ่งเห็นดาว->ดิว The Star 5

S0500 :ระยะสุดท้าย->บอย พีซเมกเกอร์

S0489 :รักมั้ย->แอม อินทิรา

S0501 :รักสนุก->Flame

S0487 :รักเธอจริงๆ->คริสติน่า อากีล่าร์

S0476 :รักเป็นดั่งต้นไม้->หนุ่มเสก .... ไฟล์ของท่าน Smith ครับ

S0483 :เวลาตาย->พิง ลำพระเพลิง

S0513 :สันกาลาคีรี->แสง ธรรมดา

S0510 :สุดแค้นแสนรัก->ฝน ธนสุนทร

S0507 :เสือสิ้นลาย->ทรงกรด ฌามา

S0479 :หลงเสียงนาง->อ๊อฟ - หนิม

S0495 :หาไม่เจอหรือเธอไม่มี->Am Fine

S0502 :อย่าปล่อยให้คนคนนึงคิดถึงเธอ->เต้น นรารักษ์

S0503 :อย่าให้ฉันเจอเธออีกที->รุจ The Star

S0474 :อะไรก็กู->ยอดรัก สลักใจ

.

Guest ยุทธเดช

สมใจเมียเลย ทราบแล้วเปลี่ยน - หนิม

Guest พ.พล

สมใจเมียเลย ทราบแล้วเปลี่ยน - หนิม

เช่นกันครับ.. "สุดแค้นแสนรัก"

Edited by พ.พล

Guest ยุทธเดช

เย้..รักเป็นดั่งต้นไม้..เอ มีคนร้องเป็นหรือเปล่าน้อ.. laugh.gif

รุ่นเดียวกะผมนะเนี๊ยะ

Guest บอย เดอะเบสท์

เกิดไม่ทันอ่ะ ที่ร้องว่า แต่รักฉัน เปรียบดัง ต้นไม้ที่งอกงาม ใช่ป่ะ อิอิ laugh.gif laugh.gif

สมาชิกก็โอนกันมาได้เลยนะครับ เดี๋ยวไม่ทันลอยกระทง อิอิ

Guest ฅนคอน

ท่าน พ พล แจ้งทางข้อความส่วนตัวของผมว่าโอนแล้ว เช็คให้ด้วยครับ

Guest ชัชนัย

โธ่...พี่ ยุทธ พี่พ.พล พี่smith เพลงพวกนี้วัยรุ่นจะตาย ใครร้องไม่ได้โครตเชยเลย ผมยังร้องได้เลย

เพราะผมวัยรุ่ีน เพลงกำลังฮิต 555555555 :laugh:

Guest สุมหัวมิวสิค

เรียน..อ.โบว์ครับ ผมยังมิได้รับเพลงเดือน 11 เลยครับ...ลืมหรือเปล่าครับ

เรียน..อ.โบว์ครับ ผมยังมิได้รับเพลงเดือน 11 เลยครับ...ลืมหรือเปล่าครับ

ส่งไปแล้วนะครับ ไม่ลืมหรอก เช็คเมล์ดูดีๆอีกที

** เมื่อกี้ผมส่งไปอีกครั้งนึงแล้วนะครับ รอบ 2 ปกติไม่เกินวันที่ 5 ของเดือนทุกคนต้องได้รับแล้ว **

ส่งไปแล้วนะครับ ไม่ลืมหรอก เช็คเมล์ดูดีๆอีกที

** เมื่อกี้ผมส่งไปอีกครั้งนึงแล้วนะครับ รอบ 2 ปกติไม่เกินวันที่ 5 ของเดือนทุกคนต้องได้รับแล้ว **

ครับพี่...อาจมีอะไรผิดพลาดทางผมก้อได้ครับ ต้องรบกวนพี่อีกครับ ขอบคุณมากครับ

ผมไม่ได้เช็คเมล์นานครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีงานด้วยครับ..

เมล์ที่ผมส่งเพลงให้อยู่ มีคนอื่นใช้ด้วยหรือเปล่าครับ เห็นตอนแรกแจ้งผมว่าใช้เมล์ของคนอื่นน่ะ ถ้ามีคนอื่นใช้ร่วมด้วย อาจเผลอลบไปก็ได้

อย่างที่เคยบอกกับ อาจารย์ไว้แหล่ะครับ...Email เป็นของพี่ชายครับ...ที่ว่าเปิดร้านอยู่แหล่ะ ว่างมาชิมอาหารได้นะพี่... แต่เค้าเข้าหรือใช้ไม่ค่อยเป็นครับ สงสัยผมเองนี่แหล่ะครับพี่..ฮ่าๆๆ

Edited by สุมหัวมิวสิค

ครับพี่...อาจมีอะไรผิดพลาดทางผมก้อได้ครับ ต้องรบกวนพี่อีกครับ ขอบคุณมากครับ

ผมไม่ได้เช็คเมล์นานครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีงานด้วยครับ..

อย่างที่เคยบอกกับ อาจารย์ไว้แหล่ะครับ...Email เป็นของพี่ชายครับ...ที่ว่าเปิดร้านอยู่แหล่ะ ว่างมาชิมอาหารได้นะพี่... แต่เค้าเข้าหรือใช้ไม่ค่อยเป็นครับ สงสัยผมเองนี่แหล่ะครับพี่..ฮ่าๆๆ

ตกลงโหลดได้เแล้วนะครับ สำหรับศรีราชาไปแน่นอนครับ 6-7 ก.พ. 2010 อิอิ

Guest บอย เดอะเบสท์

ไปด้วย อิอิ

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this