Jump to content
Sign in to follow this  
bomusic

รายชื่อเพลง 01-2012

Recommended Posts

เริ่มต้นปี 2012 กับ 35 เพลงรหัส Y --- กำหนดส่งสมาชิกช่วงวันที่ 23-26 ธ.ค.54 นี้นะครับ

Y0012 :11 ร.ด.->ธันวา ราศีธนู

Y0002 :I'd Like To Buy The World a Coke->The New Seekers

Y0011 :Marry The Night->Lady Gaga

Y0013 :Missed calls (คิดถึงเธอ)->เคลิ้ม

Y0010 :The One That Got Away->Katy Perry

Y0026 :เธอมาจากสวรรค์ขุมไหน->เอเซียร์

Y0031 :เสียงครวญของน้ำค้าง->ไหมไทย ใจตะวัน

Y0001 :โยนแฟนเขาทิ้ง->ณัฏฐ์ กิตติสาร

Y0006 :โอมสาริกา->ดวงตา คงทอง

Y0015 :ไม่สาวาน->เก๋ นาโพธิ์

Y0018 :กระสือ->ธันวา ราศีธนู

Y0019 :กลับมาเป็นเหมือนเดิมได้ไหม->Crescendo

Y0020 :กอดหน่อยได้ไหม->พลพล

Y0021 :คนอ่อนไหวกำลังใจสำคัญที่สุด->ไหมไทย ใจตะวัน

Y0034 :คนอะไรก็ไม่รู้->หนูแหม่ม เมสิณี

Y0022 :คิดถึงทุกลมหายใจ->พจน์ สุวรรณพันธ์

Y0023 :คิดถึงนะ->Lazy Sunday - แพรว คณิตกุล

Y0014 :ชู้ทางใจ->ฝน ธนสุนทร

Y0024 :ดอกไม้ยังงดงาม->ปาล์ม Instinct

Y0025 :ต่อเวลาให้ฉันสักนิด->หญิง ธิติกานต์

Y0004 :ทางสายเก่า เพลงรักเก่า->โก้ เศกพล

Y0027 :น้ำตาเช็ดหัวเข่า->เอเซียร์

Y0033 :ปล่อยใจให้รักเธอ->จินตหรา พูนลาภ

Y0028 :ปลายสายรุ้ง->Paradox

Y0029 :ผีบ้าถามทาง->บิ๊กวัน กันทรลักษ์

Y0030 :พรุ่งนี้จะได้ยินคำว่ารักอีกไหม->เปาวลี พรพิมล

Y0035 :รักแท้แพ้เจ้าเปลว->น้องเดียว สุวรรณแว่นทอง

Y0016 :รักได้ครั้งละคน เชื่อใจได้คนละครั้ง->ตั๊กแตน ชลดา

Y0009 :วาสนา 4->เพลงเก่า

Y0005 :วิทยาลัย[เหมืองแร่]->สน สนธยา

Y0008 :สงขลา[ฝั่งนที]->ชรินทร์ Ver.2011

Y0017 :สมศักดิ์ศรีวิถีคนกล้า->สมศักดิ์ เหมรัญ

Y0007 :สาวไหม->คำมอด พรขุนเดช

Y0003 :อย่าได้แคร์->ดวงตา คงทอง

Y0032 :อย่าร้องไห้ ให้ฉันเลย->คริสตี้ กิ๊บสัน

. :rolleyes:

Guest ฅนคอน

Y0017 :สมศักดิ์ศรีวิถีคนกล้า->สมศักดิ์ เหมรัญ

มีเพลงที่ชอบด้วย ผมชอบความหมายของเพลง

ขอมาซ้อมก่อนได้เปล่าครับ

ยังไม่ค่อยเรียบร้อยดีครับ ยังไงอาจรอส่งทีเดียวเลยทั้งชุดครับ

ขอบคุณสำหรับเพลงวาสนา 4

เป็นบทเพลงสำหรับคนที่ถูกโฉลกกับเลข 4 ครับ

Guest icon black

ขอเพลง น้ำใต้ศอกของสกายด้วยได้มั้ยคับ

ขอเพลง น้ำใต้ศอกของสกายด้วยได้มั้ยคับ

ไม่ได้เป็นสมาชิก แล้วจะขอไปทำไมหรือครับ งง หรือว่าไปได้จากไหนมา

Guest icon black

พี่คับถ้าสั่งทำเพลง Midi กับพี่ได้มั้ยคับ พี่คิดเพลงละเท่าไหร่ได้คับ

midi อย่างเดียว 300-400 ครับ ถ้า 3 ไฟล์ 400-500 แล้วแต่ความยากง่ายของเพลง

สำหรับเดือนนี้ คงไม่ว่างแล้วนะครับหากจะสั่งทำ midi จะว่างอีกทีก็หลังปีใหม่ไปแล้ว

22/12/2011 อยู่ในระหว่างเร่งทำและตรวจทาน

ไม่เกิน 26 นี้ สมาชิก(ที่จ่ายกะตังค์)เรียบร้อย มีไฟล์เพลงใหม่ๆไปร้อง เล่น ส่งท้ายปีแน่นอนครับ

พี่ครับ..ผมก็ชอบเพลงวาสนาสี่..อิอิ..นักร้องร้องให้ฟังประจำตอนสมัยเปิดแผ่นซีเควน..โคตรเก่าเลย..

ปีหน้า หนู..ขอเพลง ลูกอม ของ วัชราลี..นะจ๊ะ 1 เพลง

Guest amornthep

ชอบมากๆเลยครับ

ขอบคุณครับ

ชอบก็สมัครรับรายปีเลยครับ มีทั้ง bmk -- emk -- mkk ให้เลือกเอาตามโปรแกรมที่คุณใช้อยู่

Guest pike.pp

อยากได้เพลง คนอ่อนไหวกำลังใจสำคัญที่สุด มากครับ

อยากได้เพลง คนอ่อนไหวกำลังใจสำคัญที่สุด มากครับ

สมัครรับเพลงรายปี ตาม package ที่จัดไว้เลยครับ ได้เพลงใหม่ๆติดชาร์ทไว้ร้องทุกต้นเดือน แน่นอน

Guest nadthagon

สมัคสามชิกเดือนเท่าไหร่หรอครับ

Guest sawing04

มันมีให้โหลดรึยังครับ

มันมีให้โหลดรึยังครับ

อ๋อ ชุดนี้ส่งไปให้โหลดทางเมล์ ตั้งแต่ 25 ธ.ค. ที่ผ่านมาแล้วน่ะครับ

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this