Jump to content
Sign in to follow this  
bomusic

รายชื่อเพลง 09-2012

Recommended Posts

ตามนี้ครับ :down:

Y0291 :กลับมาได้ไหม->Jeasmine

Y0295 :เกลียดคนหลายใจ->บางแก้ว

Y0312 :แก้มลิงหัวใจ->ดำรง วงศ์ทอง

Y0296 :คนดีที่คิดถึง->นาขวัญ แก้วสกล

Y0297 :คนบนฟ้าต้องการให้รัก->อ๊อฟ ปองศักดิ์ - ลิเดีย

Y0298 :คนเพิ่งจะโสด->Benz พริกไทย

Y0313 :คนไร้ค่าที่เธอไม่แล->หทัยชนก สวนศรี

Y0299 :ความรักดีๆอยู่ที่ไหน->พีท พีระ

Y0300 :ความหล่อทำอะไรฉันไม่ได้->มุกดา

Y0301 :คำตอบ->อิน อินทิรา

Y0302 :คำอธิษฐานด้วยน้ำตา->โดม The Star 8

Y0292 :จับความคิดถึงตรึงไว้บนฟ้า->สาวิกา ไชยเดช

Y0290 :จี่หอยคอยรัก->มิ้น มิณฑิตา

Y0303 :ฉันรักไม่พอหรือเธอขอมากไป->กัน นภัทร

Y0287 :ชวนรำวง->รำวงมาตรฐาน

Y0304 :เชื่อในตัวฉัน [P.O.P]->Love Romance

Y0305 :โชคดีที่มีเธอรัก->เสถียร ทำมือ

Y0306 :ทำไม ได้แต่บอกทำไม->Bank Clash

Y0314 :น้องย่านลิฟท์หนีบ->ดอกอ้อ ก้านตอง

Y0307 :น้ำค้างตอนเช้า->ใหม่ เจริญปุระ

Y0308 :พักผ่อนไม่เพียงพอ->No More Tear

Y0315 :แฟนใครโทรมา->เวสป้า อาร์สยาม

Y0309 :มีแฟนแล้วหายไหม->สุทธิดา ยิ้ม

Y0288 :เริงเพลงกลองยาว->รำวงมาตรฐาน

Y0310 :วันไหนๆ ก็รักเธอ->บ่าววี

Y0294 :สิ่งสุดท้ายคือเธอ->Tri Angle

Y0289 :หยบแลน้อง->น้องเดียว สุวรรณแว่นทอง

Y0311 :ให้รักมันโตในใจ->ณเดชน์ คูกิมิยะ

Y0293 :อยากรัก ต้องไม่กลัวคำว่าเสียใจ->ดา เอ็นโดรฟิน

Y0316 :อย่าลืมเมืองใต้->บ่าววี

:rolleyes:

Guest ศิลปินหลังวัด

ลุงโบครับ เพลงแต่ละเดือน มีประมาณเท่านี้ใช่หรือเปล่าครับ (สอบถามครับ)

เพลงต่อเดือนจะอยู่ที่ 30-40 ครับ เพราะ 2 ปีที่ผ่านมา สมาชิกสาบสูญไปจำนวนมาก งบที่มีต่อเดือนก็จะได้จำนวนเพลงประมาณนี้

แต่เพลงฮิตติดชาร์ท เพลงใหม่ๆ มีมากกว่าที่อื่นแน่นอน

ถ้าต้องการปริมาณต่อเดือนหลายเพลง คงต้องรับจากค่ายอื่นแหละครับ

เพลงต่อเดือนจะอยู่ที่ 30-40 ครับ เพราะ 2 ปีที่ผ่านมา สมาชิกสาบสูญไปจำนวนมาก งบที่มีต่อเดือนก็จะได้จำนวนเพลงประมาณนี้

แต่เพลงฮิตติดชาร์ท เพลงใหม่ๆ มีมากกว่าที่อื่นแน่นอน

ถ้าต้องการปริมาณต่อเดือนหลายเพลง คงต้องรับจากค่ายอื่นแหละครับ

รับจากค่ายอื่นนี่หมายความว่าไงครับ

(ซื้อที่ลุงโบแต่ลุงโบจะรวมจากค่ายอื่นให้ด้วย)

(หรือว่าต้องไปซื้อจากค่ายอื่นที่ไม่ใช่ลุงโบครับ)

(ขออภัยครับผมมาหลายรอบ มาสอบถามหลายรอบมาก คงไม่เป็นการรบกวนลุงนะครับ อิอิ)

ซื้อที่ลุงโบแต่ลุงโบจะรวมจากค่ายอื่นให้ด้วย

ผมคงไม่ทำหรอกนะครับ ต้องขออภัย ผมว่าท่านไปซื้อจากค่ายอื่นดีกว่าครับ ถ้าคิดว่าเพลงใหม่ๆเค้ามีจำนวนมากกว่าทางผมเยอะ

แต่ถ้าต้องการสมัครรับเพลงปี 2012 ของผมจริงๆ ติดต่อมาทางเมล์ก็แล้วกัน จะแจ้งราคาพิเศษให้ทางเมล์เท่านั้น

ผมคงไม่ทำหรอกนะครับ ต้องขออภัย ผมว่าท่านไปซื้อจากค่ายอื่นดีกว่าครับ ถ้าคิดว่าเพลงใหม่ๆเค้ามีจำนวนมากกว่าทางผมเยอะ

แต่ถ้าต้องการสมัครรับเพลงปี 2012 ของผมจริงๆ ติดต่อมาทางเมล์ก็แล้วกัน จะแจ้งราคาพิเศษให้ทางเมล์เท่านั้น

ขอบคุณครับ ลุงโบ

กำลังตรวจทาน และเตรียมส่งเพลงให้สมาชิก คาดว่าคงช่วงค่ำๆวันที่ 31 ครับ

คนที่จดๆจ้องๆ ก็อย่ารีรอ เชืญเข้ามาเป็นสมาชิกกันดีกว่าครับ ... ขอราคาสมาชิกปี 2012 ทางหลังไมค์ได้นะครับ

Guest ฅนคอน

ได้รับเพลงแล้วครับ

เรียบร้อยดี

แต่ร้องไม่เป็นซักเพลง

อิ...อิ...

Guest jeam4411

ขอบคุณมากเลยครับ

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this